• slidebg1
  • slidebg1
  • slidebg1

ค้นหาสินค้า

สินค้าใหม่

T/R1SD1ET

Media Converter 10/100M + RS485 A/B Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100M...

1,800.00 บาท
1,750.00 บาท

PBA-2U16S

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 16 SLOT ขนาด 2U แบบเสียบ MEDIA เปลือย กำหนดค่าแหล่งจ...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท

VD-HD1632

Video distributor Composite BNC Video CCTV AHD/TVI/CVI/Analog 5MP 16chออก32ch

2,300.00 บาท
1,950.00 บาท

ET-POE-1004-1S

Media POE Switch 4ch 10/100 A/B POEสวิทช์ได้รับการออกแบบสำหรับกล้องวงจรปิดและเค...

2,000.00 บาท
1,900.00 บาท

POE5501G

POE Extender POE5501G 10/100/100m ขยาย power over ethernet จนถึง 200 เมตร PoE E...

1,500.00 บาท
1,250.00 บาท

POE-10016-2GET-1SFP

POE switch 16ch 10/100 2rj45/1SFP/1U POE switch 16ch 10/100 พลังงานให้กับจุดเชื...

3,400.00 บาท
2,800.00 บาท

STHA-4A-F

Audio Fiber Converter RCA 4ch F TX/RX 4 channel audio RAC to fiber converter ...

2,050.00 บาท
1,550.00 บาท

FTST-FCB

หัวไฟเบอร์ออฟติกทดสอบสาย Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0....

350.00 บาท
320.00 บาท
ประจำเดือน

CTF-021S

อุปกรณ์ต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก ส...

15.00 บาท
12.00 บาท

CTF-015S

ตัวต่อกลางหัว ST Adapter ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน...

20.00 บาท
15.00 บาท

FAT-LCU-01

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด...

800.00 บาท
600.00 บาท

FAT-SCA-03

หัวSC/APCเขียวเปิดตูดสั้น หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connec...

200.00 บาท

FAT-SCU-01

หัวSC/UPCน้ำเงินเปิดฝา หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector...

30.00 บาท
200.00 บาท

FAT-SCA-P

หัวSC/APCเขียวสเปกทรู AIS หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลาย...

40.00 บาท
220.00 บาท

FAT-FCU-01

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector การใช้ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร...

40.00 บาท
200.00 บาท

CTF-011S

ต่อตรง FC / FC แบบกลม อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์...

20.00 บาท
15.00 บาท
สินค้าทั้งหมด
2,360.00 บาท
4,500.00 บาท
1,250.00 บาท
2,600.00 บาท
4,850.00 บาท
1,950.00 บาท
45.00 บาท

T-TAP-Y

ตลับต่อสายไฟ T-TAP สีเหลือง ไม่ต้องปอกฉนวน สามารถถอด ใส่หางปลาได้ สามารถใช้งานทั...

45.00 บาท

T-TAP-B

ตลับต่อสายไฟ T-TAP สีน้ำเงิน ไม่ต้องปอกฉนวน สามารถถอด ใส่หางปลาได้ สามารถใช้งานท...

45.00 บาท

WI0T1018

กล้องวงจรปิดไร้สาย Smart Wi-Fi Camera 2MP PTZ Camera WATASHI ความละเอียด 2 ล้านพ...

1,030.00 บาท

STHA-HD1080P4V1D-SN

Video Converter CCTV 4 ช่อง+RS485 รองรับ 2 ล้านพิกเซล รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ ...

3,000.00 บาท

POE-100016-2L-1SFP

เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับก...

4,100.00 บาท

PBA-SFP-1.26G-B

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสงหรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 60 ก...

1,150.00 บาท

PBA-SFP-1.26G-G

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสงหรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 60 ก...

1,150.00 บาท

5200PLUS-DCT

อุปกรณ์เสริม Digital Cable tracer สำหรับเครื่องทดสอบสายแลน IPC 5200 plus ใช้สําห...

1,000.00 บาท

5200PLUS-CT

อุปกรณ์เสริม Cable Tester สำหรับเครื่องทดสอบสายแลน IPC 5200 plus ใช้สําหรับทดสอบ...

350.00 บาท

OF-SU1C550

ใช้งานภายนอก มีลวดสลิงแบบลวดกลม 1 เส้น ใยแก้ว G657A1 โค้งงอได้ดีไม่เป็นสื่อนำกระ...

1,700.00 บาท

OF-SU1C500

ใช้งานภายนอก มีลวดสลิงแบบลวดกลม 1 เส้น ใยแก้ว G657A1 โค้งงอได้ดีไม่เป็นสื่อนำกระ...

1,600.00 บาท

OF-SU1C450

ใช้งานภายนอก มีลวดสลิงแบบลวดกลม 1 เส้น ใยแก้ว G657A1 โค้งงอได้ดีไม่เป็นสื่อนำกระ...

1,500.00 บาท

CBC-MF-500

สาย BNC พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ความยาวสาย 5 เมตร สาย BNC สำเร็จรูป หัวตัวผู้และหั...

75.00 บาท

BT00022

สามารถใช้งานได้กับการเชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์และเครื่องมือควบคุมเครื่องภาษี P...

50.00 บาท

BT00021

สามารถใช้งานได้กับการเชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์และเครื่องมือควบคุมเครื่องภาษี P...

40.00 บาท

BT00020

สามารถใช้งานได้กับการเชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์และเครื่องมือควบคุมเครื่องภาษี P...

40.00 บาท

1U-201

ถาดเก็บสายนำสัญญาณ 12 ช่อง พร้อมฝาปิด Cable Management Panel with Cover, 1U Rack...

250.00 บาท

DT-5019

สายแปลง USB 2.0 ตัวผู้ TO DB9 RS485 /RS422/COM 1.2M  ยี่ห้อ D-TECH ระบบปฏิบัติกา...

570.00 บาท

KVM-21UA

USB 2.0 KVM Switch 2 Port KVM Switch หัวต่อเป็นแบบ USB ใช้ควบคุมคอมพิวเตอร์ ด้ว...

390.00 บาท

CB-UTU05

ใช้งานเกี่ยวกับอุปกรณ์ Network อุปกรณ์สื่อสาร เครื่องพิมพ์ อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ...

60.00 บาท

FO-PLC-C14

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า ...

250.00 บาท

CS00026

ขากล้องอะลูมิเนียมแบบห้อยโค้งตั้งกล้อง ความยาว 20cm 50cm 90cm ติดตั้งแบบส่องทางไ...

230.00 บาท

YQK-70

คีมย้ำหางปลาระบบบไฮดรอลิก รุ่น YQK-70 Crimping Tool Hydraulic เครื่องมือช่างไฟฟ้...

950.00 บาท

DS-2CE16D0T-IT3F

กล้อง Hikvision รุ่น DS-2CE16D0T-IT3F เป็นกล้องคุณภาพสูง ที่มีความคมชัด 2 ล้านพิ...

950.00 บาท

FAT-SCA-TICC

หัว SC/APC Spec True/Approve ปั้มตรา TICC มาตรฐานทรูแท้ ใช้กับงานอินเทอร์เน็ต Fi...

350.00 บาท

BX00029

ตู้ Rack Server ขนาด 9U มาตรฐานเหล็กหนา ลึก 60cm เหล็กหนา 1.5mm รองรับน้ำหนัก 90...

3,260.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

DS-2CE12DFT-F

กล้อง HIKVISION รองรับวิดีโอ 4 in 1 (TVI/AHD/CVI/CVBS แบบสลับได้) รุ่น DS-2CE12D...

1,350.00 บาท

POE-ST52V

POE Splitter แบบกล่อง 48-52V ใช้ร่วมกับ POE Switch ใช้สำหรับการจ่ายไฟฟ้าเพื่อส่ง...

100.00 บาท

CO-0001

พัดลมระบายความร้อน CPU Minus 30 degrees LX100 รุ่น LGA1155/1156 อุปกรณ์ที่ช่วยใน...

135.00 บาท

CO-0002

พัดลมระบายความร้อน CPU ใช้กับ CPU รุ่น 1366 2011 X58 X79 Mute CPU radiator 4-pin...

135.00 บาท

CO-0004

พัดลมระบายความร้อน CPU ฮีทซิงค์ สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,1151 อุปกรณ์ที่ช่วยในก...

70.00 บาท

CO-0005

พัดลมระบายความร้อนฮีทซิงค์สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,1151 อุปกรณ์ที่ช่วยในการระบา...

100.00 บาท

CO-0006

พัดลมระบายความร้อนฮีทซิงค์สำหรับ CPU ไฟ LED สีฟ้า สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,1151...

110.00 บาท

CO-0007

พัดลมระบายความร้อนฮีทซิงค์สำหรับ CPU ไฟ LED สีฟ้า สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,1151...

80.00 บาท

CO-0008

พัดลมระบายความร้อนฮีทซิงค์สำหรับ CPU ใช้กับ CPU รุ่น 1155,1150,1151,AMD อุปกรณ์ท...

80.00 บาท

CO-0009

พัดลมระบายความร้อนฮีทซิงค์สำหรับ CPU มีไฟ LED 4 สี สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,115...

110.00 บาท

CO-0010

พัดลมระบายความร้อน CPU ท่อทองแดง DEEP COOL สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,1151,AMD อุ...

140.00 บาท

CO-0011

พัดลมระบายความร้อน CPU ท่อทองแดง DEEP COOL สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150,1151,AMD อุ...

160.00 บาท

CO-0012

พัดลมระบายความร้อน CPU ท่อทองแดง DEEP COOL ไฟ LED 4 สี สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150...

185.00 บาท

CO-0013

พัดลมระบายความร้อน CPU ท่อทองแดง DEEP COOL พัดลม 2 ตัว สำหรับ CPU รุ่น 1155,1150...

190.00 บาท

CO-0014

พัดลมระบายความร้อน CPU ท่อทองแดง DEEP COOL พัดลม 2 ตัว สำหรับ 1155,1150,1151,AMD...

230.00 บาท

CO-0015

พัดลมระบายความร้อน CPU ท่อทองแดง DEEP COOL ไฟ LED สีน้ำเงิน สำหรับ 1155,1150,115...

150.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท