ค้นหาสินค้า

อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง

อุปกรณ์เสริมชนิดต่างๆสำหรับงานติดตั้งไฟเบอร์ออฟติกเช่นอุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ออฟติก สลิปเชื่อมสายไฟเบอร์ต่อจุดสาย,ท่อหด ถาดเก็บสาย ตะตูตอกสาย เคเบิ้ลไทร์กล่องพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE, 24 CORE, 48 CORE และอุปกรณ์อื่นๆ มีทั้งแบบ ใช้ภายนอก OUT DOOR และใช้ภายใน INDOOR 


หมวดหมู่ย่อย

DUMMY-FCUC-2KM

ดัมมี่ SINGLE MODE FC/UPC-SC/UPC (2KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ...

3,200.00 บาท

TBU-40100

พลาสติกใสหุ้มสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 4.0x5.5mm 100m ใช้สำหรับร้อยคอร์ของสายใยแก้ว...

300.00 บาท

DUMMY-FCAC-2KM

ดัมมี่ SINGLE MODE FC/APC-FC/APC (2KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

3,200.00 บาท

DUMMY-FCAC-1KM

ดัมมี่ SINGLE MODE FC/APC-FC/APC (1KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

2,500.00 บาท

TBU-OUT12

ชุดท่อหดพร้อมใช้งาน Outdoor 12CM ใช้กับงานช่องอินเตอร์เน็ตทรู True, TOT, AIS, 3...

70.00 บาท

J-FC138

อุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส Feeder Clamp 1หัว 3/8 เหมาะสำหรับ: ไฟเบอร์ Cable สา...

40.00 บาท

SLP-03

หลอดลูกโป่งเชื่อมรอยสไปร์ สีดำ ยาว 1 เมตร  ใช้สำหรับงานสไปร์สายไฟเบอร์ เพื่อป้อ...

28.00 บาท

SKM0011

Name plate ซึ่งในภาคอุตสาหกรรมนั้น อุปกรณ์แทบจะทุกอย่างจะมีตัวบ่งบอกตัวหนึ่งซึ่...

3.00 บาท

DUMMY-SCFCUC-1KM

ดัมมี่ SINGLE MODE SC/UPC-FC/UPC (1KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

2,500.00 บาท

DUMMY-FCFCUC-1KM

ดัมมี่ SINGLE MODE FC/UPC-FC/UPC (1KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

2,500.00 บาท

DUMMY-FCFCUC-2KM

ดัมมี่ SINGLE MODE FC/UPC-FC/UPC (2KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

3,200.00 บาท

DUMMY-SCLCAC-2KM

ดัมมี่ SINGLE MODE SC/APC-LC/APC (2KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

3,200.00 บาท

DUMMY-SCAC-1KM

ดัมมี่ SINGLE MODE SC/APC-SC/APC (1KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

2,500.00 บาท

DUMMY-SCAC-2KM

ดัมมี่ SINGLE MODE SC/APC-SC/APC (2KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

3,200.00 บาท

DUMMY-SCUC-1KM

ดัมมี่ SINGLE MODE SC/UPC-SC/UPC (1KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

2,500.00 บาท

DUMMY-SCACUC-1KM

ดัมมี่ SINGLE MODE SC/UPC-SC/APC (1KM) กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทด...

2,500.00 บาท

SKM0010

Name plate spac AIS ซึ่งในภาคอุตสาหกรรมนั้น อุปกรณ์แทบจะทุกอย่างจะมีตัวบ่งบอกตั...

5.00 บาท

ZC00026

ท่อหลอดใสใส่สายใยแก้ว ขนาด5.5mm ยาว 200m ใช้สำหรับร้อยคอร์ของสายใยแก้วการป้องกั...

400.00 บาท

J-FC114

อุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส Feeder Clamp 1 หัว 1/4 อุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเล...

40.00 บาท

SLP-02

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบอ้วน FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.0mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิม ความย...

60.00 บาท
50.00 บาท

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C00

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย -อุปกรณ์แยก สายไฟเบอร์ FTTH 2core ใ...

50.00 บาท
20.00 บาท

STF-4C00

อุปกรณ์เเยกสายไฟเบอร์ FTTH 4core แบบไม่มีสาย ตัวแยกสัญญาณต่อตรง 4 คอร์ 4 เชื่อม...

60.00 บาท
30.00 บาท

STF-4C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 4core แบบมีสาย 30cm เป็นชุดอุปกรณ์สำเร็จสอดสายที่ฉนวน...

60.00 บาท
40.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

J-FC178

อุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส Feeder Clamp 1หัว 7/8 ตัวหนีบป้อนถูกนำมาใช้กันอย่าง...

50.00 บาท
40.00 บาท

J-FC112

อุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส Feeder Clamp 1หัว 1/2 ตัวหนีบป้อนถูกนำมาใช้กันอย่าง...

50.00 บาท
40.00 บาท
สินค้าแนะนำ

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีดำ สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองรั...

1,220.00 บาท

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีขาว สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองร...

1,220.00 บาท

HE00013

เครื่องส่งสัญญาณ WiFi รองรับพอร์ต HDMI ส่งสัญญาณไร้สายแบบ dual-band ซึ่งมีความเร...

4,500.00 บาท

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวม IP/POE max 8mpx HDMI INPUT with RS485 จอใหญ่ 7-8...

8,900.00 บาท

HD-2FO8K/10M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.1 8K 60Hz 10M สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.1 รอ...

1,300.00 บาท

HD-4K60H-1U16

HDMI Splitter 4K 60Hz 1 ออก 16 HDMI SPLITTER 1 ออก 16 4K 60Hz เป็นตัวกระจายสั...

4,300.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

TFI-35

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง Optical Fiber Identifier รุ่น TFI-35 เครื่องมือวัดสัญญ...

3,900.00 บาท

NF-308

TESTER LAN PHONE RG6 USB NOYAFA รุ่น NF-308 เครื่องทดสอบสายเคเบิ้ล สาย LAN,สา...

1,650.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท
สินค้า HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

HTB-31000

MEDIA CONVERTER 10/100/1000Mbps 25KM Netlink ยี่ห้อ Netlink รุ่น HTB-3100 (A/...

750.00 บาท

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1 SFP+1 Uplink+2POE /1000M +14POE /100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท