ฝาครอบรางแอร์เข้าผนังขนาด 75 (กะโหลก)

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : P02143
รุ่น : TE008
25.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

ฝาครอบรางแอร์เข้าผนังขนาด 75 (กะโหลก)

ฝาครอบรางแอร์เข้าผนังขนาด75 (กะโหลก) ใช้เพื่อครอบท่อแอร์ที่ต่อทะลุผนังหรือกำแพง ช่วยยืดอายุการใช้งานของฉนวนหุ้มท่อแอร์ วัสดุการผลิตพลาสติก PVC น้ำหนักเบา ไม่ลามไฟ เป็นฉนวนไฟฟ้าในตัว ทั้งทนทานต่อแสงแดด ไม่กรอบ หรือแตกหักง่าย



สินค้าที่เกี่ยวข้อง

TE007

รางครอบท่อแอร์ ข้องอโค้ง 90 องศา ขนาด75 ใช้ต่อเข้ากับรางแอร์เมื่อต้องการความโค้ง...

25.00 บาท

TE006

อุปกรณ์รางครอบท่อแอร์ข้องอมุม 90 องศา ขนาด75 ใช้ต่อเข้ากับรางแอร์เมื่อต้องการควา...

25.00 บาท

TE005

ข้อต่อตรงรางครอบท่อแอร์ขนาด75 ใช้สำหรับ ต่อตรง ระหว่างท่อแอร์แบบต่อแนวตรง 2 ท่อ ...

15.00 บาท

TE001

รางครอบท่อแอร์ขนาด75 ยาว 2 เมตร ช่วยยืดอายุการใช้งานของฉนวนหุ้มท่อแอร์ วัสดุการผ...

330.00 บาท
สินค้าขายดีประจำปี

X-500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก จอ 4.3นิ้ว  รุ่น X-500 ขนาดพกพา จัดตำแหน่งการเชื่...

23,500.00 บาท

GW300D

เครื่องทดสอบสาย MINI OTDR จอ 3.5 นิ้ว รุ่น GW300D ใช้สำหรับเทสสายไฟเบอร์ออฟติก ...

12,300.00 บาท

KFI-35

Optical Identifier KomShine รุ่น KFI-35 KomShine เครื่องตรวจเช็คทิศทางแสงไฟเบอร...

4,600.00 บาท

QX-45

เครื่องทดสอบสาย Tester OTDR Komshine (QX-45) เครื่อง OTDR Tester สายขาดไฟเบอร์อ...

27,000.00 บาท

KF-52

แท่นตัดสายไฟเบอร์ Komshine (KF-52) สีทอง แท่นตัดสายไฟเบอร์ KomShine Fiber Cleav...

2,300.00 บาท

FTTH-00310

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ชุดใหญ่พร้อมกล่องอลูมิเนียม รายการอุปกรณ์ 1.Power Meter+หัวเป...

2,400.00 บาท
1,900.00 บาท

OC-0250

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ One Click 2.5m ใช้ได้กับหัว SC FC ST การใช้เครื่อง...

700.00 บาท
490.00 บาท

OC-CTF

อุปกรณ์ความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัว...

700.00 บาท
600.00 บาท

BX-TY002

ถาดสไปทร์เท12core มีจุกปิดสีดำ ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice ...

35.00 บาท
สินค้า HOT PRICE

FO-OW11000

สายไฟเบอร์ออฟติก 1CORE +M 1000 เมตร สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดก...

2,300.00 บาท

LFT2-1000

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1000 เมตร  Lumira  รุ่น LFT2-1000 สำหรับใช้งานทั้งภายใน...

2,500.00 บาท

OF-LC4C600

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4 CORE ยาว 600M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรู...

2,800.00 บาท

LFT-25

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 1 Core 100M     สายใช้ได้กับทุกอุปกรณ์ CCT...

480.00 บาท

PTSM-00068

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 FC/UPC-SC/UPC SM-SX G657B3 3.5MM 3M สาย Patch co...

100.00 บาท

FO00014

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core FC/UPC / 50/125 / MM / 1.5m (สีส้ม) สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

40.00 บาท

PTSM-00053

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-LC/UPC MM-DX OM3 2.0MM 3M (สีฟ้า) High Quality a...

150.00 บาท
120.00 บาท

FO-PSM-C10

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core LC/UPC / MM / OM3 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเชื่...

400.00 บาท
350.00 บาท

FO-PSM-C08

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core FC/UPC / SM / G657A1 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเ...

300.00 บาท
280.00 บาท