HDMI TO FIBER EXTENDER + USB (TX/RX)

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : P02168
รุ่น : HD-HDMI2FO-USB
3,000.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

HDMI TO FIBER EXTENDER + USB (TX/RX)

HDMI TO FIBER Extender +USB (TX/RX) ต่อผ่าน Splitter Fiber แบบ one to many สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode (9/125) มีช่องเสียบ USB สำหรับเสียบ Mouse หรือ คีย์บอร์ด เพื่อควบคุมอุปกรณ์ปลายทางได้ รองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1Core ชนิดหัวเสียบไฟเบอร์ใช้ได้ทั้งแบบ SC/UPC และ SC/APC

 

สินค้าขายดีประจำปี

X-500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก จอ 4.3นิ้ว  รุ่น X-500 ขนาดพกพา จัดตำแหน่งการเชื่...

23,500.00 บาท

GW300D

เครื่องทดสอบสาย MINI OTDR จอ 3.5 นิ้ว รุ่น GW300D ใช้สำหรับเทสสายไฟเบอร์ออฟติก ...

12,300.00 บาท

KFI-35

Optical Identifier KomShine รุ่น KFI-35 KomShine เครื่องตรวจเช็คทิศทางแสงไฟเบอร...

4,600.00 บาท

QX-45

เครื่องทดสอบสาย Tester OTDR Komshine (QX-45) เครื่อง OTDR Tester สายขาดไฟเบอร์อ...

27,000.00 บาท

KF-52

แท่นตัดสายไฟเบอร์ Komshine (KF-52) สีทอง แท่นตัดสายไฟเบอร์ KomShine Fiber Cleav...

2,300.00 บาท

FTTH-00310

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ชุดใหญ่พร้อมกล่องอลูมิเนียม รายการอุปกรณ์ 1.Power Meter+หัวเป...

2,400.00 บาท
1,900.00 บาท

OC-0250

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ One Click 2.5m ใช้ได้กับหัว SC FC ST การใช้เครื่อง...

700.00 บาท
490.00 บาท

OC-CTF

อุปกรณ์ความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัว...

700.00 บาท
600.00 บาท

BX-TY002

ถาดสไปทร์เท12core มีจุกปิดสีดำ ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice ...

35.00 บาท
สินค้า HOT PRICE

FO-OW11000

สายไฟเบอร์ออฟติก 1CORE +M 1000 เมตร สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดก...

2,300.00 บาท

LFT2-1000

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1000 เมตร  Lumira  รุ่น LFT2-1000 สำหรับใช้งานทั้งภายใน...

2,500.00 บาท

OF-LC4C600

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4 CORE ยาว 600M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรู...

2,800.00 บาท

LFT-25

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 1 Core 100M     สายใช้ได้กับทุกอุปกรณ์ CCT...

480.00 บาท

PTSM-00068

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 FC/UPC-SC/UPC SM-SX G657B3 3.5MM 3M สาย Patch co...

100.00 บาท

FO00014

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core FC/UPC / 50/125 / MM / 1.5m (สีส้ม) สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

40.00 บาท

PTSM-00053

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-LC/UPC MM-DX OM3 2.0MM 3M (สีฟ้า) High Quality a...

150.00 บาท
120.00 บาท

FO-PSM-C10

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core LC/UPC / MM / OM3 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเชื่...

400.00 บาท
350.00 บาท

FO-PSM-C08

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core FC/UPC / SM / G657A1 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเ...

300.00 บาท
280.00 บาท