Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM

แบรนด์ : PBA
รหัสสินค้า : P00020
รุ่น : PBA-1000E
1,100.00 บาท
850.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (gigabit) ใช้ชิพเซท Qualcomm Atheros สำหรับงานระบบเน็ตเวิร์คและ CCTV มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Half-Duplex, WDM จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกันโดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก 1Core เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลสวนทางในสายปริมาณทีไม่หนาแน่นหรือมีการใช้งานรับส่งข้อมูลที่ไม่พร้อมกันหลายๆอย่างในเวลาเดียวกัน เนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะแคบกว่ามีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Toplink, Netlink, D-Link หรืออุปกรณ์ SFP Module ที่ใช้ Data Rate Fiber Optic 1.25GHz.


รายละเอียดสินค้า

ความยาวคลื่นแสง (A) 1310nm / (B) 1550nm
รองรับระยะทาง 3KM
LAN 1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED 10/100/1000Mbps.
Data Rate 1.25GHz.
ชนิดหัว SC
แรงดันไฟฟ้า 5VDC
กระแสไฟฟ้า 2A
อุณหภูมิ 0-50 องศา
Chipset Qualcomm Atheros

 

 

 

 

 

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ET-880GIS-20-1/4

Media Switch 1ออก4ch 10/100/1000M A/B ต้นทาง1ช่อง -ปลายทาง4ช่อง ความเร็ว10/100/...

1,500.00 บาท
1,300.00 บาท

ET-880GIS-20-8

Media Switch 8ออก8ch 10/100/1000M A/B ต้นทาง 8 ช่อง -ปลายทาง 8 ช่อง ความเร็ว10/...

2,300.00 บาท

ET-880GIS-20-4

Media Switch 4ออก4ch 10/100/1000M A/B ต้นทาง 4 ช่อง -ปลายทาง 4 ช่อง ความเร็ว10/...

1,650.00 บาท
1,400.00 บาท

PBA-1000E/2SC

Media Converter 2SC/1Rj45 10/100/1000M A/B Media converter 2Port SC มีความแตงต่...

1,200.00 บาท
1,100.00 บาท

PBA-100E/2SC

Media Converter 2SC/1Rj45 10/100M A/B 1คู่10/100เมตรFast Ethernet media convert...

800.00 บาท

MC00016

Media Switch 1ออก8ch 10/100/1000M A/B Media Converter Switch 8ch gigabit (1ออก8...

1,500.00 บาท

MC00007

Media converter 10/100/1000 2SC ฝั่ง(B) media converter 2Port SC มีความแตงต่างก...

600.00 บาท

MC00008

Media converter 10/100/1000 2SC ฝั่ง(A) media converter 2Port SC มีความแตงต่างก...

600.00 บาท

MC00011

Media converter 10/100/1000 20Km ฝั่ง(B) สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สิน...

450.00 บาท

MC00012

Media converter 10/100/1000 20Km ฝั่ง(A) สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค...

450.00 บาท

MC00023

Media Converter 10/100/1000M A/B 3KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/155...

700.00 บาท

LFT-08

MEDIA CONVERTER 3KM 10/100/1000MBPS LUMIRA ใช้สำหรับงานระบบ Network ระบบกล้องวง...

700.00 บาท
สินค้าขายดีประจำปี

X-500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก จอ 4.3นิ้ว  รุ่น X-500 ขนาดพกพา จัดตำแหน่งการเชื่...

23,500.00 บาท

GW300D

เครื่องทดสอบสาย MINI OTDR จอ 3.5 นิ้ว รุ่น GW300D ใช้สำหรับเทสสายไฟเบอร์ออฟติก ...

12,300.00 บาท

KFI-35

Optical Identifier KomShine รุ่น KFI-35 KomShine เครื่องตรวจเช็คทิศทางแสงไฟเบอร...

4,600.00 บาท

QX-45

เครื่องทดสอบสาย Tester OTDR Komshine (QX-45) เครื่อง OTDR Tester สายขาดไฟเบอร์อ...

27,000.00 บาท

KF-52

แท่นตัดสายไฟเบอร์ Komshine (KF-52) สีทอง แท่นตัดสายไฟเบอร์ KomShine Fiber Cleav...

2,300.00 บาท

FTTH-00310

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ชุดใหญ่พร้อมกล่องอลูมิเนียม รายการอุปกรณ์ 1.Power Meter+หัวเป...

2,400.00 บาท
1,900.00 บาท

OC-0250

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ One Click 2.5m ใช้ได้กับหัว SC FC ST การใช้เครื่อง...

700.00 บาท
490.00 บาท

OC-CTF

อุปกรณ์ความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัว...

700.00 บาท
600.00 บาท

BX-TY002

ถาดสไปทร์เท12core มีจุกปิดสีดำ ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice ...

35.00 บาท
สินค้า HOT PRICE

FO-OW11000

สายไฟเบอร์ออฟติก 1CORE +M 1000 เมตร สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดก...

2,300.00 บาท

LFT2-1000

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1000 เมตร  Lumira  รุ่น LFT2-1000 สำหรับใช้งานทั้งภายใน...

2,500.00 บาท

OF-LC4C600

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4 CORE ยาว 600M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรู...

2,800.00 บาท

LFT-25

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 1 Core 100M     สายใช้ได้กับทุกอุปกรณ์ CCT...

480.00 บาท

PTSM-00068

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 FC/UPC-SC/UPC SM-SX G657B3 3.5MM 3M สาย Patch co...

100.00 บาท

FO00014

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core FC/UPC / 50/125 / MM / 1.5m (สีส้ม) สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

40.00 บาท

PTSM-00053

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-LC/UPC MM-DX OM3 2.0MM 3M (สีฟ้า) High Quality a...

150.00 บาท
120.00 บาท

FO-PSM-C10

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core LC/UPC / MM / OM3 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเชื่...

400.00 บาท
350.00 บาท

FO-PSM-C08

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core FC/UPC / SM / G657A1 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเ...

300.00 บาท
280.00 บาท