ค้นหาสินค้า

สวิตซ์สลับช่อง (Switch)

หากจอภาพทีวีของคุณมีอุปกรณ์ที่จะเชื่อมต่ออุปกรณ์หลายชิ้น และเบื่อที่จะถอดสายเสียบสลับไปสลับมาทางร้านขอเสนออุปกรณ์ช่วยสลับช่องสัญญาณภาพดังต่อไปนี้ |HDMI|VGA|AV|USB| รองรับความละเอียดภาพสูง ถึง Ultra HD 4kx2k และ 1080p



หมวดหมู่ย่อย



EL-161HR

อุปกรณ์สลับควบคุมใช้งานคอมพิวเตอร์หลายเครื่อง ด้วยจอ คีย์บอร์ด เมาส์ ชุดเดียวกัน...

7,600.00 บาท

ET-24GF8GE-SFP

สำหรับการใช้งานที่รองรับ SFP Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode  เหมาะกับงานเชื...

7,260.00 บาท
7,200.00 บาท

ET-16GF8GE-SFP

สำหรับการใช้งานที่รองรับ SFP Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode  เหมาะกับงานเชื...

6,550.00 บาท

ET-24F2GE-SFP

สำหรับการใช้งานที่รองรับ SFP Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode เหมาะกับงานเชื่...

6,000.00 บาท
5,900.00 บาท

ET-16F2GE-SFP

สำหรับการใช้งานที่รองรับ SFP Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode เหมาะกับงานเชื่...

5,500.00 บาท
5,300.00 บาท

HD-SMV161

อุปกรณ์สลับสัญญาณภาพ ออกจอได้หลายจอ สลับภาพได้จาก IR remote control และปุ่มกดหน้...

4,800.00 บาท

DT-7241(MS)

- Suuport 4 input , 1 output switch - Support 4k@50/60Hz,support HDMI 2.0 versi...

1,050.00 บาท

81US

USB SWITCH SYNCHRONOUS CONTROLLER 8 PORT รุ่น 81US เป็นอุปกรณ์แชร์สัญญาณเม้าส์คี...

1,990.00 บาท

HD-SMV910

HDMI SWITCH 9 ออก 1 MT-VIKI MULTI-VIEWER แสดงภาพ 9 ช่อง ใน 1 จอ SYNCHRONIZER อุป...

4,200.00 บาท
3,900.00 บาท

STHA-4USB

อุปกรณ์แชร์สัญญาณเม้าส์คีย์บอร์ด ควบคุมพร้อมกัน 4 ช่อง โดย 1 main เหมาะสำหรับการ...

990.00 บาท

STHA-8USB

อุปกรณ์แชร์สัญญาณเม้าส์คีย์บอร์ด ควบคุมพร้อมกัน 8 ช่อง โดย 1 main เหมาะสำหรับการ...

1,500.00 บาท

EL-41H

อุปกรณ์สลับสัญญาณภาพ ออกจอได้หลายจอ สลับภาพได้จาก IR remote control และ ปุ่มกดหน...

790.00 บาท

EL-31H

อุปกรณ์สลับสัญญาณภาพ ออกจอได้หลายจอ สลับภาพได้จาก IR remote control และ ปุ่มกดหน...

670.00 บาท

EL-41UR

อุปกรณ์สลับควบคุมใช้งานคอมพิวเตอร์หลายเครื่อง ด้วยจอ คีย์บอร์ด เมาส์ ชุดเดียวกัน...

1,250.00 บาท

EL-81UR

อุปกรณ์สลับควบคุมใช้งานคอมพิวเตอร์หลายเครื่อง ด้วยจอ คีย์บอร์ด เมาส์ ชุดเดียวกัน...

2,600.00 บาท

EL-81HR

อุปกรณ์สลับควบคุมใช้งานคอมพิวเตอร์หลายเครื่อง ด้วยจอ คีย์บอร์ด เมาส์ ชุดเดียวกัน...

4,850.00 บาท

EL-41HR

อุปกรณ์สลับควบคุมใช้งานคอมพิวเตอร์หลายเครื่อง ด้วยจอ คีย์บอร์ด เมาส์ ชุดเดียวกัน...

1,950.00 บาท

KVM-21UA

USB 2.0 KVM Switch 2 Port KVM Switch หัวต่อเป็นแบบ USB ใช้ควบคุมคอมพิวเตอร์ ด้ว...

390.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท

HD-4K420

HDMI MATRIX Switch 4K Splitter 4 ออก 2 HDMI Matrix Switch 4K 4 ออก 2 Splitter...

1,250.00 บาท
1,050.00 บาท

HD-S280

HDMI SWICTH 2ออก8 splitter สลับช่อง 2 ช่อง เพื่อเข้าจอแสดงผล 8 จอพร้อมกัน พร้อม...

1,550.00 บาท

HD-S240B

สลับช่อง 2 ช่อง เพื่อเข้าจอแสดงผง 4 จอพร้อมกัน พร้อมรีโมทสั่งการระยะไกล สวิตซ์ใน...

900.00 บาท

AV-S210

AV Switch 2ออก1 ต่ออุปกรณ์AV Selector Switch +Audio L/R,แบบกดปุ่มสวิตช์เอง,in2o...

220.00 บาท

HD-S510B

Hdmi Switch 5ออก1 ตัวใหญ่ *คุณสมบัติ -สลับสัญญาณจาก 5 แหล่งสัญญาณ ไปยัง 1 จุดแ...

450.00 บาท

HD-S310B

HDMI Switch 3ออก1 ตัวใหญ่ HDMI Switch 3ออก1 ตัวใหญ่ HDMI Switcher เข้า 3 ออก 1...

290.00 บาท

AV-S810

AV Switch 8ออก1 การป้อนข้อมูล 8 กลุ่มและการส่งออก 1 กลุ่มหนองh- สลับปุ่ม, สูทสา...

530.00 บาท

AV-S310

AV Switch 3ออก1 ข้อมูลสินค้า • เป็นกล่องแยกสัญญาณ ใช้สำหรับต่อเครื่องเล่น 3 เค...

90.00 บาท

AV-S410

AV Switch 4ออก1 OEM AV switch SELECT video audio เข้า4ออก1 Features: Brand Ne...

270.00 บาท

VA-S410

VGA Switch 4ออก1 VGA Switch 4ออก1 เครื่องสลับสัญญาณ VGA / Audio จาก 4 input ออก...

160.00 บาท

VA-S810

VGA Switch 8ออก1 VGA Switch 8ออก1 เครื่องสลับสัญญาณ VGA / Audio จาก 8 input ...

450.00 บาท

VA-S210

VGA Switch 2ออก1 VGA Switch 2ออก1 เครื่องสลับสัญญาณ VGA / Audio จาก 2 input อ...

120.00 บาท

HD-SMV810

HDMI Switch 8ออก1 Multi-Viewer แสดงภาพ8ช่องใน1จอ Synchronizer HDMI Switch 8ออก1...

4,990.00 บาท
3,600.00 บาท

HD-SMV410

HDMI Switch 4ออก1 Multi-Viewer แสดงภาพ4ช่องใน1จอ Synchronizer HDMI Seamless Sw...

3,100.00 บาท
2,700.00 บาท

HD-S310P

HDMI 3ออก1 อย่างดี พร้อมรีโมทสั่งการระยะไกล แถมสวิตซ์ในตัว Selected มีไฟสถานะบอ...

150.00 บาท

HD-S310

HDMI Swicth 3ออก1 ธรรมดา 3 in 1 out HDMI Switch Hub Splitter ของแท้ รหัสC31 เพิ...

120.00 บาท

HD-S510

HDMI Swicth 5ออก1 กล่องสลับสัญญาน HDMI 5 ออก 1 พร้อมรีโมท - HDMI Switch 5 in 1 ...

170.00 บาท

HD-S210

HDMI Switch 2ออก1 Can be used as a 2x1 HDMI Manual Switch Can be used as a A-B...

110.00 บาท

USP-0410

USB Shairing Switch 4ออก1 ปริ้นเตอร์(Printer) Can be used as a 2x1 HDMI Manual ...

360.00 บาท

USP-0210

USB Shairing Switch 2ออก1 ปริ้นเตอร์(Printer) สำหรับต่อเพื่อแชร์ Printer หรืออุ...

240.00 บาท

ORO-3014

ORICO Hub Switch micro USB 3.0 1ออก4 ประเภทอินเตอร์เฟซ:USB 3.0 การรับรอง:CE,FC...

400.00 บาท
300.00 บาท
สินค้าแนะนำ

HP-S12V60W

ใช้กับกล้องวงจรปิด CCTV กำลังไฟสูงสุด 60W  ใช้แบตเตอรี่ลิเธียม 30AH เชื่อมต่อกล้...

2,700.00 บาท

APR-01

จอมอนิเตอร์ LED 22 นิ้ว 1080P 60hz Attack รุ่น APR-01  ความละเอียดภาพ Full HD 1...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท

HGI-102

รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆ ได้ทุกแบบที่มีช่...

90.00 บาท

HP8EP+2G

เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับก...

990.00 บาท

CZ-SPS123603018

เป็นอุปกรณ์ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป 12V 30A มีฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรข...

580.00 บาท

HTB-GS-03-HP

เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับระยะไกลได้ถึง 3ก...

490.00 บาท
455.00 บาท

HP-H2FUL-20KM

เป็นอุปกรณ์แปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเ...

2,750.00 บาท
2,670.00 บาท

W6U-P40

ตู้ RACK HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM สีขาว รุ่น W6U-P40 ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปก...

950.00 บาท

ADH-02A

Adapter for CCTV 12V 2A HYPERLINK รุ่น ADH-02A สำหรับกล้องวงจรปิดหรืออุปกรณ์อิเ...

30.00 บาท

FHP-03

ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานระบบเครือข่าย network ...

150.00 บาท

HP-PDU08

ปลั๊ก RACK PDU 8 ช่อง With SPD สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU08 สำหรับติดตั...

450.00 บาท

HP-SCA2C100

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 2 CORE 100M HYPERLINK เป็นสายสำหรับใช้งานได...

470.00 บาท
370.00 บาท

MW-Analog-02

ใช้สำหรับวัดระยะทางในงานสำรวจ งานก่อสร้างทั่วไป งานก่อสร้างถนน งานรังวัดที่ดิน ง...

490.00 บาท
HOT PRUDUCT

HD-2FO4K/20M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 20M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,100.00 บาท
1,000.00 บาท

HPL-3M

เสากล้องวงจรปิดแบบประกอบสำเร็จรูป CCTV มีแขนยึดกล้อง สูง 3 เมตร มีช่องเก็บสาย Su...

1,790.00 บาท

CIL5F-P300

สาย LAN CAT5e สำหรับใช้ในลิฟท์แบบมีสลิง ยี่ห้อ HYPERLINK ใช้งานติดตั้งในลิฟท์เหม...

60.00 บาท

SIL7100

สาย LAN CAT7 SFPT INDOOR 100M ยี่ห้อ HYPERLINK รุ่น SIL7100 (ทองแดงแท้) ใช้สำหร...

1,750.00 บาท

COL6300

สาย LAN CAT6 OUTDOOR 305 เมตร HYPERLINK รุ่น COL6300 (Premium ทองแดง) ใช้สำหรับง...

1,950.00 บาท
1,850.00 บาท

MSP00006

Industrial Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000M GIGABIT INDUSTRIAL POE S...

2,600.00 บาท
1,950.00 บาท

SFP-GE-LX-HP

เป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทางรับส่งสัญญาณแสงสูงสุด 20 กิโลเมตร...

250.00 บาท