ค้นหาสินค้า

สายสำเร็จไฟเบอร์ 4Core

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูป เข้าหัว SC/APC SC/UPC FC/UPCสำเร็จรูป 4Core (4 คอร์) หรือ 4 ไฟเบอร์ รองรับการใช้งานได้ทั้งแบบ ภายนอก และ ภายใน (Indoor, Outdoor) ในหมวดหมู่นี้เป็นสายชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ (9/125 um) วัสดุเปลือกหุ้มหรือ Jacket เป็นชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีวัสดุสำหรับสนับสนุนด้านความแข็งแรงของสายแบบ Steel (ลวดโลหะ) หรือ FRP (ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่น) แล้วแต่รุ่น ซึ่งมีค่าการปกป้องเท่ากัน ชนิดคอร์ไฟเบอร์เเบรนด์ YOFC รหัส G657A1 รองรับการติดตั้งแล้วสายเกิดการโค้งงอได้ดี ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าลดทอนของสัญญาณแสง เป็นสายแบบเดียวกับที่ทางผู้ให้บริการด้านอินเตอร์เน็ต (ISP) ในบ้านเราใช้กัน อาจแตกต่ากันในเรื่องของแบรนด์สินค้าเท่านั้น เหมาะกับงาน FTTH, FTTx, CcTv, CaTv สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นชนิด Single Mode (SM) ทุกชนิด มีให้เลือกซื้อในระยะตั้งแต่ 100 เมตร, 150 เมตร, 200 เมตร, 250 เมตร, 300 เมตร, 350 เมตร, 400 เมตร และ 500 เมตร


หมวดหมู่ย่อย



OF-SA4C600

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 600m ...

2,800.00 บาท

OF-SA4C550

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 550m ...

2,550.00 บาท

OF-SA4C450

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 450m ...

2,150.00 บาท

OF-SA4C350

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 350m ...

1,850.00 บาท

OF-SA4C250

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 250m ...

1,450.00 บาท

OF-SA4C150

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 150m ...

1,150.00 บาท

OF-SA4C400

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 400m ...

2,000.00 บาท

OF-SA4C500

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core 500m ...

2,400.00 บาท

OF-SA4C300

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core ความยาว...

1,600.00 บาท

OF-SA4C200

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core ความยาว...

1,300.00 บาท

OF-SA4C100

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง Fiber Optic 4Core ความยาว...

1,000.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้า HOT

OC-0125

การใช้งาน ชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 80...

700.00 บาท
490.00 บาท