ค้นหาสินค้า

patch cord (แพทคอร์ด)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือ สาย Patch Cord ไฟเบอร์ออฟติก ที่เรารู้จักกันดี สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ เนื่องจากจะเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนให้ตัวได้ง่าย จัดสายให้โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลืองสำหรับสาย single mode (9/125) และสายสัส้ม สำหรับสาย multi mode (50/125,62.5/125) OM1, OM2, OM3, OM4 ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย วัสดุเปลือกหุ้ม คอร์ไฟเบอร์ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ทั้งหมด ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป สินค้าคุณภาพสูงราคาเบาๆ ชนิดหัวสายที่มีจำหน่ายตอนนี้ได้แก่ หัว sc/apc, sc/upc, fc/upc, fc/apc, lc/upc, lc/apc / simplex (wdm) / duplex



หมวดหมู่ย่อย



PTSM-00064

PATCH CORD FIBER SC/APC-SC/UPC SM G657A1 2.0mm 3M FIBER OPTIC OWIRE Singlemode ส...

70.00 บาท

PTSM-00068

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 FC/UPC-SC/UPC SM-SX G657B3 3.6MM 3M สาย Patch co...

90.00 บาท

PTSM-00066

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/APC-FC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 3M สาย Patch Cord ยี่ห้...

70.00 บาท

PTSM-00065

PATCH CORD FIBER 50/125 SC/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) 2.0mm Duplex M...

120.00 บาท

PTSM-00064

PATCH CORD FIBER 50/125 SC/UPC-FC/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) สาย Patch cord...

120.00 บาท

PTSM-00063

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-FC/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) สาย Patch cord...

120.00 บาท

PTSM-00062

PATCH CORD FIBER 50/125 SC/UPC-SC/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) สาย Patch cord...

120.00 บาท

PTSM-00061

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ลักษณะ CICVCHC ไฟเบ...

100.00 บาท

PTSM-00060

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 5M ลักษณะ CICVCHC ไฟเบ...

100.00 บาท

PTSM-00059

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 10M ลักษณะ CICVCHC ไฟเ...

120.00 บาท

PTSM-00058

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 20M ลักษณะ CICVCHC ไฟเ...

150.00 บาท

PTSM-00062

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 15M (สีส้ม) การประยุกต์ใช...

200.00 บาท
170.00 บาท

PTSM-00061

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 15M (สีส้ม) การประยุกต์ใช...

190.00 บาท
170.00 บาท

PTSM-00060

PATCH CORD FIBER 50/125 FC/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 15M (สีส้ม) สาย Patch cor...

170.00 บาท

PTSM-00059

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-LC/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) การออกแบบของตั...

150.00 บาท
120.00 บาท

PTSM-00058

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) สายเคเบิล 10g ...

150.00 บาท
120.00 บาท

PTSM-00057

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-SC/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) สายไฟเบอร์ออปต...

150.00 บาท
120.00 บาท

PTSM-00056

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310...

150.00 บาท
120.00 บาท

PTSM-00055

PATCH CORD FIBER 50/125 FC/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) รายละเอียด -ป...

120.00 บาท

PTSM-00054

PATCH CORD FIBER 50/125 ST/UPC-ST/UPC MM-DX OM1 2.0MM 3M (สีส้ม) รายละเอียด -ป...

150.00 บาท
120.00 บาท

PTSM-00053

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-LC/UPC MM-DX OM3 2.0MM 3M (สีฟ้า) High Quality a...

150.00 บาท
120.00 บาท

PTSM-00052

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657B3 3.6MM 3M *คุณสมบัติ ...

90.00 บาท

PTSM-00051

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 SC/UPC-SC/UPC SM-SX G657B3 3.6MM 3M *คุณสมบัติ ...

90.00 บาท

PTSM-00049

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 20M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

150.00 บาท

PTSM-00048

PPATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 20M *คุณสมบัติ ตัวเชื...

150.00 บาท

PTSM-00047

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-SC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 20M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

150.00 บาท

PTSM-00046

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 20M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

150.00 บาท

PTSM-00045

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-LC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 20M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

150.00 บาท

PTSM-00044

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-SC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 10M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

120.00 บาท

PTSM-00043

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 10M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

120.00 บาท

PTSM-00042

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 10M *คุณสมบัติ ตัวเชื่...

120.00 บาท

PTSM-00041

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-SC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 10M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

120.00 บาท

PTSM-00040

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 10M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

120.00 บาท

PTSM-00039

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-LC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 10M ไฟเบอร์ออปติกและ pi...

120.00 บาท

PTSM-00038

ไฟเบอร์ออปติกและ pigtailสามารถเชื่อมต่อที่แตกต่างกันประเภทตัวเชื่อมต่อเช่น ST,FC...

100.00 บาท

PTSM-00037

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 5M *คุณสมบัติ ตัวเชื่อ...

100.00 บาท

PTSM-00036

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-SC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 5M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

100.00 บาท

PTSM-00035

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 5M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

100.00 บาท

PTSM-00034

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-LC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 5M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

100.00 บาท

PTSM-00033

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 1M คุณสมบัติ การสูญเสี...

50.00 บาท

PTSM-00032

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 1M *คุณสมบัติ ตัวเชื่อ...

50.00 บาท

PTSM-00031

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 1M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

50.00 บาท

PTSM-00030

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-LC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 1M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

50.00 บาท

PTSM-00029

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-LC/UPC SM-DX G657A1 2.0MM 3M *คุณสมบัติ 1.Lower ...

100.00 บาท

PTSM-00027

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/APC SM-DX G657A1 2.0MM 3M สาย Patch Cord Duple...

100.00 บาท

PTSM-00028

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-SC/UPC SM-DX G657A1 2.0MM 3M สาย Patch Cord Duple...

100.00 บาท

PTSM-00026

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-LC/UPC SM-DX G657A1 2.0MM 3M *การประยุกต์ใช้ -CA...

100.00 บาท

PTSM-00025

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-LC/UPC SM-DX G657A1 2.0MM 3M ใยแก้วนำแสงSCจัมเปอร...

100.00 บาท

PTSM-00024

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/APC-FC/UPC SM-DX G657A1 2.0MM 3M สาย Patch Cord หัว F...

100.00 บาท

PTSM-00022

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-ST/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M *ลักษณะ CICVCHC ไฟเ...

70.00 บาท

PTSM-00023

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-FC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 3M Single mode fiber: I...

70.00 บาท

PTSM-00021

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-SC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

70.00 บาท

PTSM-00020

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-LC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

70.00 บาท

PTSM-00019

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-ST/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M สาย Fiber Optic Patc...

70.00 บาท

PTSM-00017

PATCH CORD FIBER 9/125 FC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

70.00 บาท

PTSM-00018

PATCH CORD FIBER 9/125 ST/UPC-ST/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

70.00 บาท

PTSM-00016

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

70.00 บาท

PTSM-00015

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657A1 2.0MM 3M *คุณสมบัติ ตัวเชื่อ...

70.00 บาท

PTSM-00014

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-LC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด...

70.00 บาท

PTSM-00012

PATCH CORD FIBER 9/125 LC/UPC-FC/UPC SM-SX G657A1 2.0MM 3M ไฟเบอร์ออปติกและ pig...

70.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้า HOT

OC-0125

การใช้งาน ชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 80...

700.00 บาท
490.00 บาท