ค้นหาสินค้า

Media Switch Fiber

Fiber Switch คืออุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสง หรือสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก จากต้นทางถึงปลายทาง หน้าที่จะคล้ายกับสวิทฮับของระบบแลน แต่จะเปลี่ยนจาก Port แลนไปเป็น Port Fiber Optic แทน ข้อดีของ Switch ประเภทนี้คือการลิ้งเชื่อมข้อมูลสามารถทำได้ไกลกว่าสายแลนและค่าการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเนื่องจากความเร็วในการรับส่งข้อมูลจะเป็นรูปแบบของแสง มีให้เลือกใช้แบบที่เป็นโมดูลแสงในตัว 1310nm, 1550nm และแบบที่รองรับ Sfp Module 1.25G ทั้งแบบ Single mode และ Multi mode



หมวดหมู่ย่อย



SW-SFP8L2

SFP Switch 8 Port Fiber + Lan 2 Port Gigabit 10/100/1000 Mbps. รายละเอียดสินค...

2,400.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

ET00015

FIBER SWITCH 4 PORT 10/100/1000M+2 LAN GIGABIT ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว...

2,100.00 บาท

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

ET-16GF2GE

FIBER SWITCH SC 16 PORT (B16) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT /1U ​​​​​​​Fiber Swi...

6,300.00 บาท
5,800.00 บาท

ET-108F2GE

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) 10/100M+2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 Port 10/100Mb...

2,500.00 บาท
2,400.00 บาท

ET-24GF2GE

FIBER SWITCH SC 24 PORT (B24) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT/1U Fiber Switch 24 P...

7,200.00 บาท
6,600.00 บาท

ET-1008F2E

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) GIGABIT 10/100/1000 +2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 ...

3,400.00 บาท
3,300.00 บาท

ET-104F2E

Fiber Switch SC 4Port (B4) 10/100M+2RJ45 GIGABIT Fiber Splitter 4ช่อง 10/100Mbp...

1,800.00 บาท
สินค้าแนะนำ

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีดำ สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองรั...

1,190.00 บาท

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีขาว สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองร...

1,190.00 บาท

HE00013

เครื่องส่งสัญญาณ WiFi รองรับพอร์ต HDMI ส่งสัญญาณไร้สายแบบ dual-band ซึ่งมีความเร...

4,500.00 บาท

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวมIP/POE max8mpx hdmi inout with rs485 จอใหญ่7-8" ...

8,900.00 บาท

HD-2FO8K/10M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.1 8K 60Hz 10M สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.1 รอ...

1,300.00 บาท

HD-4K60H-1U16

HDMI Splitter 4K 60Hz 1 ออก 16 HDMI SPLITTER 1 ออก 16 4K 60Hz เป็นตัวกระจายสั...

4,300.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

TFI-35

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง Optical Fiber Identifier รุ่น TFI-35 เครื่องมือวัดสัญญ...

3,900.00 บาท

NF-308

TESTER LAN PHONE RG6 USB NOYAFA รุ่น NF-308 เครื่องทดสอบสายเคเบิ้ล สาย LAN,สา...

1,650.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท
สินค้า HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

HTB-31000

MEDIA CONVERTER 10/100/1000Mbps 25KM Netlink ยี่ห้อ Netlink รุ่น HTB-3100 (A/...

750.00 บาท

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1 SFP+1 Uplink+2POE /1000M +14POE /100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท