ค้นหาสินค้า

10/100M media converter

10/100M Fast Ethernet Fiber Media Converter คืออุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งข้อมูลในรูปแบบของแสงหรือไฟเบอร์ออฟติก ซึ่งจะมีความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100Mb/s รองรับการใช้งานทางด้านระบบอินเตอร์เน็ตและกล้องวงจรปิดชนิด IP CAMERA สามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบซิงเกิ้ลโหมดในระยะ 20 กิโลเมตรด้วยชนิด WDM และ Duplex และถ้านำไปใช้กับสายแบบมัลติโหมดต้องเป็น Media Converter แบบ Duplex หรือแบบที่ใช้สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2Core เท่านั้น



หมวดหมู่ย่อย


HTB-3100

MEDIA CONVERTER 10/100Mbps 25KM Netlink ยี่ห้อ Netlink รุ่น HTB-3100 (A/B) Si...

550.00 บาท

LFT-07

Media Converter 20KM 10/100Mbps Lumira (A/B) ใช้สำหรับงานระบบ Network ระบบกล้อง...

650.00 บาท

LFT-06

Media Converter 3KM 10/100Mbps Lumira ใช้สำหรับงานระบบ Network ระบบกล้องวงจรปิด...

500.00 บาท

MC00024

Media Converter  10/100 Mbps  3KM Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. เป็น...

500.00 บาท

MC00014

Media converter 10/100 20Km ฝั่ง(A) Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ...

390.00 บาท

MC00013

Media converter 10/100 20Km ฝั่ง(B) Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ...

390.00 บาท

MC00010

Media converter 10/100 2SC ฝั่ง(A) media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1P...

450.00 บาท

MC00009

Media converter 10/100 2SC ฝั่ง(B) media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1P...

450.00 บาท

ET-880IS-20-8

Media Switch 8ออก8ch 10/100M A/B ต้นทาง 8 ช่อง -ปลายทาง 8 ช่อง ความเร็ว10/100M ...

1,500.00 บาท
1,300.00 บาท

ET-880IS-20-4

Media Switch 4ออก4ch 10/100M A/B ต้นทาง 4 ช่อง -ปลายทาง 4 ช่อง ความเร็ว10/100M ...

1,300.00 บาท
1,200.00 บาท

ET-880IS-20-1/4

Media Switch 1ออก4ch 10/100M A/B ต้นทาง 1 ช่อง -ปลายทาง 4 ช่อง ความเร็ว10/100M ...

1,200.00 บาท
1,100.00 บาท

ET-880IS-20-1/8

Media Switch 1ออก8ch 10/100M A/B ต้นทาง 1 ช่อง -ปลายทาง 8 ช่อง ความเร็ว10/100M ...

1,350.00 บาท
1,200.00 บาท

PBA-100E

Media Converter 10/100 Mbps Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. เป็นอุปกร...

800.00 บาท
650.00 บาท
สินค้าแนะนำ

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีดำ สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองรั...

1,150.00 บาท

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีขาว สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองร...

1,150.00 บาท

HE00013

เครื่องส่งสัญญาณ WiFi รองรับพอร์ต HDMI ส่งสัญญาณไร้สายแบบ dual-band ซึ่งมีความเร...

4,500.00 บาท

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวมIP/POE max8mpx hdmi inout with rs485 จอใหญ่7-8" ...

8,900.00 บาท

HD-2FO8K/10M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.1 8K 60Hz 10M สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.1 รอ...

1,300.00 บาท

HD-4K60H-1U16

HDMI Splitter 4K 60Hz 1 ออก 16 HDMI SPLITTER 1 ออก 16 4K 60Hz เป็นตัวกระจายสั...

4,300.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

GUN-1123

ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง อุปกรณ์สมัยใหม่ ไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไ...

1,050.00 บาท

TFI-35

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง Optical Fiber Identifier รุ่น TFI-35 เครื่องมือวัดสัญญ...

3,900.00 บาท

NF-308

TESTER LAN PHONE RG6 USB NOYAFA รุ่น NF-308 เครื่องทดสอบสายเคเบิ้ล สาย LAN,สา...

1,650.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท
สินค้า HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

HTB-31000

MEDIA CONVERTER 10/100/1000Mbps 25KM Netlink ยี่ห้อ Netlink รุ่น HTB-3100 (A/...

750.00 บาท

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1SFP+1 1000M+2 1000, POE+14 100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ใช้สำห...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท